Kết quả bóng đá 365 hôm nay – KQBD hôm qua – Kqbd số Keothom365

Kết quả bóng đá 365 hôm nay, kqbd trực tiếp. Theo dõi KQBD, KQ bd trực tuyến nhanh chóng và chính xác nhất của các câu lạc bộ hàng đầu tại Keothom365.com

26-02 00:30
FT
Las Palmas
1-1
Osasuna
26-02 03:00
FT
Real Madrid
1-0
Sevilla
26-02 01:30
FT
Augsburg
2-1
SC Freiburg
26-02 02:45
FT
Marseille
4-1
Montpellier
26-02 00:00
FT
Lecce
0-4
Inter Milan
26-02 02:45
FT
AC Milan
1-1
Atalanta
26-02 02:40
FT
FC Cincinnati
0-0
Toronto FC
26-02 05:10
FT
Nashville
0-0
New York Red Bulls
26-02 09:00
FT
1Los Angeles Galaxy
1-1
Inter Miami
26-02 00:00
FT
FAR Forces Armee Royales
3-0
UTS Union Touarga Sport Rabat
26-02 02:00
FT
Maghreb Fez
1-0
MCO Mouloudia Oujda
26-02 00:00
FT
Aarhus AGF
2-3
Midtjylland2
26-02 00:00
FT
Guadalupe FC
1-3
Escorpiones Belen
26-02 00:00
FT
Jicaral
2-0
AD Carmelita
26-02 00:15
FT
AD Sarchi
2-2
Quepos Cambute FC
26-02 03:00
FT
AD Cariari Pococi
0-0
CS Uruguay De Coronado1
26-02 04:00
FT
Limon FC
0-0
Santa Ana1
26-02 08:00
FT
Futbol Consultants Moravia
2-0
FC Aserri
26-02 00:00
FT
Club Aurora
4-1
Deportivo Mictlan
26-02 00:00
FT
CSD Solola
0-4
Juventud Copalera
26-02 00:00
FT
Santa Lucia Cotzumalguapa
4-1
Quiche FC2
26-02 00:00
FT
Nueva Concepcion
1-2
Deportivo San Pedro
26-02 00:00
FT
CD Puerto de Iztapa
3-1
Marquense
26-02 00:00
FT
Cuilapa FC
1-0
Deportivo Barberena FC
26-02 01:00
FT
San Benito FC
0-0
Sacachispas GT
26-02 04:00
FT
1Juventud Pinulteca FC
1-0
Fraijanes FC
26-02 07:00
FT
Suchitepequez
4-0
Democracia FC
26-02 00:00
FT
1Once Lobos Chalchuapa
1-4
Tiburones de Sonsonate
26-02 00:00
FT
Al-Ittihad Alexandria
0-0
NBE SC
26-02 00:00
FT
Alhama CF B (nữ)
4-0
Real Betis B (nữ)
26-02 00:00
FT
FC Inter Nouakchott
3-0
ASC Entou
26-02 02:50
FT
ASC Gendrim
1-1
ACS Ksar
26-02 00:00
FT
Al Duhail
2-2
Al-Arabi SC1
26-02 00:00
FT
Al Rayyan
2-1
Al Shamal
26-02 00:00
FT
Aris Limassol
1-2
Omonia Nicosia FC
26-02 00:00
FT
1AEP Paphos
0-1
AEK Larnaca
26-02 00:00
FT
Resovia Rzeszow
1-0
Zaglebie Sosnowiec
26-02 00:00
FT
1Al-Shabab(KSA)
2-3
Al-Nassr
26-02 00:00
FT
Synot Slovacko
1-3
Sparta Praha
26-02 00:00
FT
1Caja Oblatos CFD
2-1
CD Mexiquense
26-02 01:00
FT
Montaneses FC
2-2
Reboceros de La Piedad
26-02 04:30
FT
Real Apodaca FC
2-0
Cimarrones de Sonora FC II
26-02 05:00
FT
Coras De Nayarit
1-2
CD Alacranes de Durango
26-02 00:00
FT
malta (nữ)
1-1
Belarus (nữ)
26-02 00:00
FT
Germany (nữ) U20
2-1
Mexico (nữ) U20
26-02 03:30
FT
Colombia (nữ) U20
0-1
USA (nữ) U20
26-02 17:00
FT
Sweden (nữ) U18
1-2
Morocco (nữ) U20
26-02 18:00
FT
South Korea U16
0-3
England U16
26-02 19:00
FT
Holland U23 (nữ)
1-1
U23 Anh (nữ)
26-02 19:00
FT
Georgia U19
2-3
Israel U19
26-02 00:00
FT
Barakaldo CF
5-0
Real Sociedad C
26-02 00:00
FT
1Ejido
0-1
Polideportivo Almeria
26-02 00:00
FT
CF Badalona B
0-2
UE Olot
26-02 01:30
FT
Pontevedra CF B
1-0
CSD Arzua
26-02 00:00
FT
Atletico Sanluqueno
0-0
Algeciras
26-02 00:00
FT
Barcelona B
4-0
Cultural Leonesa1
26-02 01:00
FT
CD Lugo
0-0
Fuenlabrada
26-02 02:00
FT
CF Intercity
1-3
CD Linares Deportivo
26-02 02:00
FT
Osasuna B
0-4
Deportivo La Coruna
26-02 00:00
FT
Santos Laguna U23
3-0
Mazatlan FC U23
26-02 00:00
FT
CD Zacapa
2-2
Guastatoya
26-02 04:00
FT
Coatepeque
1-1
Deportivo Xinabajul
26-02 00:30
FT
FC Pas de la Casa
0-1
Penya Encarnada
26-02 00:30
FT
US Fiorenzuola
1-1
USD Virtus Verona
26-02 00:30
FT
Nuova Monterosi
1-1
Avellino1
26-02 00:30
FT
2Potenza
1-0
Giugliano
26-02 00:30
FT
US Casertana 1908
2-1
FB Brindisi 1912
26-02 02:45
FT
Carrarese
5-1
Sestri Levante1
26-02 02:45
FT
1Latina
2-2
Audace Cerignola
26-02 00:30
FT
Saint Gilloise
2-1
Standard Liege
26-02 01:15
FT
KAS Eupen
0-2
Cercle Brugge
26-02 00:30
FT
Vojvodina Novi Sad
0-0
FK Spartak Zlatibor Voda
26-02 00:30
FT
FC Cartagena
0-1
Elche
26-02 03:00
FT
SD Amorebieta
1-1
Albacete
26-02 00:30
FT
Aris Thessaloniki
2-0
Volos NFC
26-02 01:00
FT
1Panathinaikos
1-1
AE Kifisias
26-02 01:00
FT
Toluca
2-0
Club Tijuana
26-02 07:10
FT
Santos Laguna
1-0
Mazatlan FC
26-02 01:00
FT
Molynes United
2-4
Dunbeholden FC
26-02 03:30
FT
Mount Pleasant FA
1-1
Montego Bay Utd
26-02 03:30
FT
Vere United
6-2
Lime Hall Academy
26-02 03:30
FT
Humble Lions
1-5
Waterhouse FC
26-02 04:00
FT
Siti Worley Garden J
0-0
Portmore United
26-02 01:00
FT
Benfica
4-0
Portimonense
26-02 01:00
FT
Gil Vicente
1-1
FC Porto
26-02 03:30
FT
Rio Ave
3-3
Sporting CP
26-02 01:00
FT
Zoman FC
3-2
Stella Club d'Adjame
26-02 01:00
FT
1Ashdod MS
0-5
Maccabi Haifa
26-02 01:00
FT
2FC Steaua Bucuresti
3-2
FC Botosani1
26-02 01:00
FT
Joseense
2-0
SKA Brasil1
26-02 01:10
FT
Deportivo Ayutla
1-0
Siquinala FC
26-02 04:00
FT
CSYD Carcha
2-1
Gualan FC
26-02 04:00
FT
Club America Salcaja
3-1
Barillas FC
26-02 04:00
FT
1CSD Agua Blanca
3-1
Nueva Santa Rosa CDF
26-02 04:00
FT
Chimaltenango FC
8-0
FC Villa Nueva
26-02 01:15
FT
1Francs Borains
2-1
Zulte-Waregem
26-02 01:30
FT
KF Fjallabyggdar
3-3
HotturHuginn
26-02 02:00
FT
UMF Vidir
3-2
Reynir Sandgerdi
26-02 01:30
FT
Europa FC
0-1
Europa Point
26-02 01:30
FT
Capital CF
3-0
Ceilandense
26-02 01:30
FT
Planaltina DF
0-3
Brasiliense
26-02 01:30
FT
Real FC
1-0
SE Santa Maria
26-02 01:30
FT
SC Freiburg (Youth)
1-0
SV Waldhof Mannheim
26-02 01:30
FT
America SE
0-1
Olimpico EC Itabaianinha
26-02 02:00
FT
1AD Carmopolis
2-3
Dorense SE
26-02 01:30
FT
1Nova Venecia FC
0-2
Rio Branco-ES
26-02 03:40
FT
2Real Noroeste
2-2
Desportiva Ferroviaria ES
26-02 01:45
FT
Atletico Grau
2-2
AD Tarma
26-02 04:00
FT
Alianza Lima
5-1
Comerciantes Unidos
26-02 07:00
FT
Deportivo Garcilaso
2-0
Univ.Cesar Vallejo
26-02 02:00
FT
Cameta EC
1-0
Bragantino PA
26-02 02:00
FT
Tapajos
1-2
Caete FC
26-02 03:00
FT
Remo Belem (PA)
2-0
Ag. Maraba
26-02 02:00
FT
SOA Renaissante
0-0
Sagrada Esperanca
26-02 02:00
FT
1Sekhukhune United
0-0
Renaissance Sportive de Berkane
26-02 02:00
FT
Cascavel PR
1-0
Coritiba PR
26-02 02:00
FT
Cianorte PR
0-1
Andraus Brasil
26-02 02:00
FT
Londrina PR
3-1
Gremio Metropolitano Maringa
26-02 02:00
FT
Aruko Sports Brasil
1-2
Operario Ferroviario PR
26-02 02:00
FT
Atletico Paranaense
3-1
Independente Sao Joseense PR
26-02 02:00
FT
Azuriz FC
1-0
Parana STC PR
26-02 02:00
FT
Antigua Barbuda U20
2-3
Suriname U201
26-02 03:00
FT
st Vincent the Grenadine U20
0-4
Canada U20
26-02 03:00
FT
Cayman Islands U20
1-1
Puerto Rico U20
26-02 05:00
FT
British Virgin Islands U20
1-2
Cuba U20
26-02 05:00
FT
1ArubaU20
1-1
Curacao U20
26-02 06:00
FT
Trinidad Tobago U20
5-0
Dominica U201
26-02 06:00
FT
St. Kitts and Nevis U20
0-4
Haiti U20
26-02 08:00
FT
NicaraguaU20
6-0
Belize U20
26-02 08:00
FT
U20 Guatemala
6-0
French Saint-Martin U20
26-02 02:00
FT
Campinense
0-1
Centro Sportivo Paraibano
26-02 03:00
FT
Pombal EC
2-3
Botafogo PB
26-02 03:00
FT
Sousa PB
0-2
Treze Campina Grande PB
26-02 02:00
FT
AA Corisabba
1-2
River PI
26-02 02:00
FT
Fluminense PI
0-3
Altos/PI
26-02 02:00
FT
Uniclinic Atletico Cearense CE
2-2
Caucaia CE
26-02 03:00
FT
Floresta CE
1-0
Maracana CE
26-02 02:00
FT
Independente AP
3-0
Ypiranga AP
26-02 02:00
FT
Cruzeiro Arapiraca
1-2
CS Esportivo AL1
26-02 02:00
FT
Coruripe Al
0-1
CRB AL1
26-02 02:00
FT
America FC Natal RN
3-0
Baraunas
26-02 02:00
FT
Itabirito
2-2
CA Patrocinense
26-02 02:00
FT
Batalhao TO
2-3
CRE Tocantins (GO)
26-02 02:00
FT
Capital TO
2-0
Bela Vista TO
26-02 02:00
FT
Volendam
0-4
SC Heerenveen1
26-02 02:00
FT
Gremio Anapolis
4-0
AE Jataiense
26-02 02:00
FT
Atletico Clube Goianiense
5-1
Goianesia GO1
26-02 02:00
FT
Goiania
0-1
Aparecidense GO
26-02 02:00
FT
Goiatuba
1-2
Goias
26-02 02:00
FT
Flamengo
2-0
Fluminense RJ
26-02 04:15
FT
Bangu
2-1
Madureira
26-02 06:30
FT
Boavista S.C.
3-2
Sampaio Correa (RJ)
26-02 02:00
FT
Aurora
1-0
Jorge Wilstermann
26-02 04:30
FT
Bolivar
4-4
The Strongest
26-02 06:30
FT
Blooming
2-1
Oriente Petrolero
26-02 02:00
FT
Juazeirense
1-2
Bahia
26-02 04:30
FT
Vitoria BA
3-0
Alagoinhas Atletico BA
26-02 02:00
FT
Pinheiro AC
2-3
Moto Club Sao Luis MA
26-02 02:30
FT
Ji-Parana FC
1-0
Genus RO
26-02 20:00
FT
FK Aksu
1-3
Tyumen
26-02 03:00
FT
River Plate
1-1
Boca Juniors
26-02 05:30
FT
Gimnasia La Plata
0-0
Estudiantes La Plata
26-02 05:45
FT
Newells Old Boys
0-1
Rosario Central
26-02 08:00
FT
Instituto AC Cordoba
0-2
Godoy Cruz Antonio Tomba
26-02 08:00
FT
Lanus
1-1
Banfield
26-02 03:00
FT
San Telmo
1-0
Nueva Chicago
26-02 03:00
FT
Club Atletico Guemes
1-1
Agropecuario de Carlos Casares
26-02 03:00
FT
Gimnasia Jujuy
1-0
Guillermo Brown
26-02 04:00
FT
Racing de Cordoba
1-1
Tristan Suarez
26-02 05:30
FT
1Chaco For Ever
0-2
Deportivo Moron
26-02 06:00
FT
Colon de Santa Fe
4-0
Patronato Parana
26-02 06:00
FT
Alvarado Mar del Plata
1-0
All Boys
26-02 06:00
FT
Atletico Rafaela
4-1
Gimnasia Mendoza
26-02 07:45
FT
1Quilmes
1-0
Chacarita juniors
26-02 03:00
FT
1UAI Urquiza
0-3
Colegiales
26-02 03:00
FT
Deportivo Merlo
2-1
Argentino de Merlo1
26-02 03:00
FT
Icasa CE
3-1
CEFAT Tirol
26-02 03:00
FT
SV La Fama
10-1
SV Caravel
26-02 05:00
FT
SV Unistars
3-0
SV Caiquetio
26-02 07:15
FT
SV Atlantico Deportivo
0-3
Bubali SC
26-02 03:00
FT
Club Sando
3-1
Central FC
26-02 03:00
FT
Saprissa (nữ)
1-0
Alajuelense (nữ)1
26-02 03:00
FT
Carabobo FC
2-1
Angostura FC
26-02 06:00
FT
Metropolitanos FC
1-2
CD Hermanos Colmenares
26-02 03:00
FT
Liverpool URU
1-1
Nacional Montevideo
26-02 03:00
FT
Atletico Pilar
2-3
Nautico Hacoaj
26-02 03:00
FT
1Deportivo Metalurgico
2-1
Belgrano Zarate1
26-02 03:00
FT
Defensores de Glew
3-0
Ezeiza
26-02 04:00
FT
Deportivo Camioneros
2-1
AH Zapla
26-02 03:00
FT
2Independencia
2-1
Vasco AC1
26-02 05:00
FT
Atletico Acreano
0-2
Rio Branco AC
26-02 03:30
FT
Champions FC Academy
1-3
Potros Del Este Reserves
26-02 07:00
FT
Plaza Amador Reserves
4-2
Ciex Sports Academy1
26-02 03:30
FT
CD Real Santander (nữ)
1-1
Llaneros (nữ)
26-02 04:00
FT
Inter Palmira (nữ)
3-0
Cucuta (nữ)
26-02 04:00
FT
Jalapa
1-0
Organica Masachapa FC
26-02 04:00
FT
HYH Export Sebaco FC
0-2
Diriangen
26-02 04:00
FT
Tauro FC
2-1
Veraguas FC
26-02 04:00
FT
1Olancho FC
1-0
Genesis
26-02 06:00
FT
2CD Vida
3-4
Real Sociedad Tocoa
26-02 04:00
FT
Hercilio Luz SC
3-0
Concordia AC
26-02 04:00
FT
Inter de Lages SC
0-2
Barra FC
26-02 04:00
FT
Municipal Liberia
2-0
Sporting San Jose1
26-02 04:00
FT
1Santos De Guapiles
0-2
AD Grecia
26-02 07:00
FT
Perez Zeledon
2-2
Cartagines Deportiva SA
26-02 04:00
FT
La Tribu de Cd. Juarez
2-1
Obson Dynamo FC
26-02 04:00
FT
O.Higgins
1-0
Colo Colo
26-02 06:30
FT
Cobresal
2-2
Union Espanola
26-02 04:00
FT
1Deportes Recoleta
3-1
Santiago Wanderers1
26-02 06:30
FT
San Marcos de Arica
0-1
Deportes Temuco
26-02 04:00
FT
Botafogo SP
2-1
Portuguesa Desportos
26-02 04:00
FT
Guarani SP
1-1
Sao Paulo
26-02 06:00
FT
Corinthians Paulista (SP)
0-1
Ponte Preta
26-02 04:00
FT
Internacional RS
3-2
Gremio (RS)
26-02 04:15
FT
Sportivo Trinidense
0-1
Sportivo Ameliano
26-02 06:45
FT
Guarani CA
1-3
Olimpia Asuncion
26-02 04:15
FT
CD Dragon
0-1
Alianza San Salvador
26-02 04:15
FT
Luis Angel Firpo
2-0
Municipal Limeno
26-02 04:30
FT
CD Platense Municipal Zacatecoluca
2-1
Once Deportivo Ahuachapan
26-02 04:30
FT
Jaguares de Cordoba
1-1
America de Cali
26-02 06:30
FT
La Equidad
2-0
Atletico Nacional Medellin
26-02 08:30
FT
1Deportivo Pereira
3-3
Atletico Junior Barranquilla
26-02 04:30
FT
Parrillas One
3-0
Atletico Choloma
26-02 05:00
FT
Amazonas FC
2-0
Sao Raimundo
26-02 05:00
FT
Paraguay (nữ)
0-4
nữ Canada
26-02 08:00
FT
El Salvador (nữ)
0-2
nữ Costa Rica
26-02 06:05
FT
Celaya FC
2-0
Alebrijes de Oaxaca3
26-02 08:20
FT
Paradise FC
2-1
Brittons Hill
26-02 11:30
FT
Mizoram
5-1
Delhi SA
26-02 16:00
FT
Railways FC
2-1
Maharashtra FA1
26-02 14:00
FT
Hoang Anh Gia Lai U19
0-0
U19 Thanh Hóa
26-02 14:00
FT
U19 Sông Lam Nghệ An
2-0
U19 Khatoco Khánh Hòa
26-02 16:00
FT
U19 Hà Nội
2-0
U19 Phú Yên
26-02 16:00
FT
U19 Bình Phước
0-5
U19 Viettel
26-02 14:15
FT
Melbourne Victory U23
4-3
Bentleigh Greens U23
26-02 14:15
FT
Bulleen Lions U23
3-1
Eastern Lions U23
26-02 14:30
FT
Adelaide Blue Eagles Reserve
1-1
Adelaide Victory Reserves
26-02 15:00
FT
Arema FC
3-2
Persija Jakarta1
26-02 19:00
FT
Borneo FC
4-0
Bhayangkara Solo FC
26-02 19:00
FT
Madura United
3-2
Persikabo 1973
26-02 15:20
FT
Hope United
2-2
Maharashtra Oranje FC
26-02 15:30
FT
South Melbourne
1-0
Hume City
26-02 16:30
FT
Melbourne Victory FC (Youth)
1-1
Bentleigh greens
26-02 16:30
FT
FC Bulleen Lions
2-1
Eastern Lions SC
26-02 16:45
FT
Adelaide Blue Eagles
3-1
Adelaide Victory
26-02 17:30
FT
Club Guarani Reserve
1-1
Olimpia Asuncion Reserves
26-02 17:30
FT
Club Libertad Reserve
3-1
Tacuary Reserves
26-02 17:30
FT
Sportivo Trinidense Reserves
1-5
Sportivo Ameliano Reserves
26-02 18:00
FT
Hapoel Bnei Zalfa
3-1
Hapoel Bueine
26-02 18:30
FT
Ironi Modiin
0-2
AS Ashdod
26-02 19:00
FT
Maccabi Ata Bialik
2-1
Tzeirey Um El Fahem
26-02 19:00
FT
1Maccabi Ahi Nazareth
0-2
Tzeirey Kafr Kana
26-02 19:30
FT
Hapoel Migdal HaEmek
1-1
Hapoel Kaukab
26-02 19:45
FT
Maccabi Nujeidat Ahmed
1-2
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
26-02 19:55
FT
MS Hapoel Lod
0-3
Sport Club Dimona
26-02 20:00
FT
Maccabi Shaarayim
0-0
Shimshon Kafr Qasim
26-02 20:05
FT
Ironi Nesher
0-3
Kiryat Yam SC
26-02 18:20
FT
Al Majd (nữ)
2-3
Delphi SC (nữ)
26-02 19:30
FT
Tut Ankh Amun (nữ)
1-0
Pyramids FC (nữ)
26-02 18:50
FT
Zorya
1-0
FC Vorskla Poltava1
26-02 19:00
FT
Colchester United U21
2-0
Cardiff City U21
26-02 20:00
FT
Coventry U21
1-1
Birmingham U21
26-02 20:00
FT
Crewe U21
3-3
Wigan U21
26-02 19:00
FT
Aarhus AGF Reserve
2-4
Midtjylland Reserve
26-02 19:00
FT
NK Siroki Brijeg
2-0
FK Zeljeznicar
26-02 19:00
FT
CSKA 1948 Sofia II
1-1
FC Dobrudzha1
26-02 19:30
FT
1Hapoel Bnei Musmus
5-2
Bnei Qalansawe
26-02 20:00
FT
Hapoel Tirat Karmel
2-0
Hapoel Beit She'any
26-02 19:30
FT
KS Bylis
0-0
KS Elbasani
26-02 20:00
FT
Norrkoping IFK U21
3-1
Djurgardens U21
26-02 20:00
FT
Niki Volou
1-2
Anagenisi Karditsa1
26-02 20:00
FT
Al Kholood
0-1
Al-Arabi(KSA)
26-02 20:00
FT
Israel (nữ) U17
3-1
Albania U17 (nữ)
26-02 20:00
FT
Fiorentina U20
5-0
Bologna U202
25-02 00:30
FT
AFC Bournemouth
0-1
Manchester City
25-02 03:00
FT
Arsenal
4-1
Newcastle United
25-02 20:30
FT
Wolves
1-0
Sheffield United
25-02 00:30
FT
Alaves
1-1
Mallorca
25-02 03:00
FT
Almeria
2-2
Atletico Madrid
25-02 20:00
FT
Cadiz
2-2
Celta Vigo
25-02 00:30
FT
Bayern Munchen
2-1
RB Leipzig
25-02 21:30
FT
Eintracht Frankfurt
2-2
VfL Wolfsburg
25-02 03:00
FT
Strasbourg
0-3
Stade Brestois
25-02 19:00
FT
Lens
2-3
Monaco
25-02 21:00
FT
Toulouse
3-1
Lille
25-02 21:00
FT
Le Havre
1-2
Reims1
25-02 21:00
FT
Nice
0-0
Clermont
25-02 00:00
FT
Salernitana
0-2
Monza
25-02 02:45
FT
Genoa
2-0
Udinese1
25-02 18:30
FT
Juventus
3-2
Frosinone
25-02 21:00
FT
Cagliari
1-1
Napoli
25-02 02:10
FT
Columbus Crew
1-0
Atlanta United
25-02 04:50
FT
Los Angeles FC
2-1
Seattle Sounders
25-02 07:40
FT
Charlotte FC
1-0
New York City FC
25-02 07:40
FT
DC United
3-1
New England Revolution1
25-02 07:40
FT
Philadelphia Union
2-2
Chicago Fire
25-02 07:40
FT
Orlando City
0-0
Montreal Impact
25-02 08:30
FT
Austin FC
1-2
Minnesota United FC
25-02 08:30
FT
FC Dallas
2-1
San Jose Earthquakes
25-02 08:30
FT
Houston Dynamo
1-1
FC Kansas City
25-02 08:30
FT
St. Louis City
1-1
Real Salt Lake
25-02 10:40
FT
Portland Timbers
4-1
Colorado Rapids
25-02 12:00
FT
Kashiwa Reysol
1-1
Kyoto Sanga
25-02 12:00
FT
Tokyo Verdy
1-2
Yokohama Marinos
25-02 12:00
FT
Kashiwa Reysol
1-1
Kyoto Sanga
25-02 12:00
FT
Tokyo Verdy
1-2
Yokohama Marinos
25-02 00:00
FT
1Maghrib Association Tetouan
1-1
Raja Casablanca Atlhletic
25-02 02:00
FT
Olympique de Safi
2-0
Renaissance Zmamra
25-02 00:00
FT
Deportiva Venados
0-0
Sporting Canamy
25-02 04:30
FT
1Artesanos Metepec FC
1-0
Zitacuaro CF
25-02 05:00
FT
Loros De Colima
2-4
U.A. Zacatecas
25-02 05:00
FT
Pachuca II
4-1
Huracanes Izcalli FC1
25-02 06:00
FT
1Escorpiones FC
1-0
Tampico Madero
25-02 06:00
FT
Cafetaleros de Tapachula
3-0
Lobos ULM
25-02 06:00
FT
CD Inter Queretaro
3-3
Halcones de Zapopan1
25-02 07:00
FT
CD Ayense
1-3
Aguacateros CDU
25-02 08:00
FT
Racing Porto Palmeiras
2-0
Club Atletico San Juan de Aragon
25-02 00:00
FT
Creteil
1-1
Bourg Peronnas
25-02 00:00
FT
Guingamp B
1-2
Granville
25-02 00:00
FT
Trelissac
1-1
Libourne Saint Seurin
25-02 00:00
FT
Bobigny A.C.
3-1
Saint Quentin
25-02 00:00
FT
Racing Club de France
1-0
Saint Malo1
25-02 00:00
FT
Macon
1-2
Auxerre B
25-02 00:00
FT
Colmar
1-3
Fleury Merogis U.S.
25-02 00:00
FT
Bourgoin Jallieu
0-3
Toulon
25-02 00:00
FT
Angers II
1-1
FC Bergerac
25-02 00:00
FT
1Cannes AS
0-0
Frejus St-Raphael
25-02 00:00
FT
Angouleme
2-1
Avoine
25-02 00:00
FT
Blois
2-0
Saumur OL
25-02 00:00
FT
Bourges
2-0
Les Herbiers
25-02 00:00
FT
1Boulogne
2-1
Voltigeurs Chateaubriant
25-02 00:00
FT
Evian Thonon Gaillard
0-0
Andrezieux
25-02 00:00
FT
Dinan Lehon FC
0-3
Chambly FC
25-02 00:00
FT
St Pryve St Hilaire
1-1
Paris 13 Atletico
25-02 00:30
FT
Bastia Borgo
2-0
Aubervilliers
25-02 02:00
FT
Besancon
0-0
AS Furiani Agliani
25-02 00:00
FT
KVK Tienen (nữ)
1-0
FC Alken (nữ)
25-02 20:30
FT
Royal FC Liege (nữ)
0-5
Gent B (nữ)
25-02 00:00
FT
Baden
2-3
Stade Nyonnais
25-02 00:00
FT
Al-Hazm
1-1
Al-Khaleej
25-02 21:00
FT
1Al-Feiha
3-2
Abha
25-02 00:00
FT
SC Lusitania U19
1-1
Pacos Ferreira U19
25-02 00:00
FT
FC Viktoria Plzen
3-0
Tescoma Zlin
25-02 21:00
FT
1Dynamo Ceske Budejovice
2-1
Sigma Olomouc
25-02 21:00
FT
Slavia Praha
3-0
Pardubice
25-02 00:00
FT
1Yverdon
0-2
Basel
25-02 00:00
FT
St. Gallen
1-0
Stade Ouchy
25-02 02:30
FT
Grasshopper
0-1
Luzern
25-02 20:15
FT
Lugano
2-0
FC Zurich
25-02 00:00
FT
Lamia
1-3
AEK Athens
25-02 00:30
FT
Panserraikos
0-0
Atromitos Athens
25-02 21:30
FT
Pas Giannina
2-2
OFI Crete
25-02 00:00
FT
coruxo FC
1-2
Real Oviedo B
25-02 00:00
FT
Union Langreo
0-0
Marino luanco
25-02 00:00
FT
Sevilla Atletico
0-0
Aguilas CF
25-02 17:00
FT
Getafe B
0-0
CD Atletico Paso
25-02 17:30
FT
Real Zaragoza B
2-2
Athletic Bilbao B
25-02 17:30
FT
Mar Menor
1-1
CD Estebona
25-02 18:00
FT
CD Cayon
1-1
Racing B
25-02 18:00
FT
1Deportivo La Coruna B
1-3
Ourense CF
25-02 18:00
FT
Alaves B
1-1
Barbastro
25-02 18:00
FT
1AD Union Adarve
3-3
G. Segoviana1
25-02 18:00
FT
CD El Palo
0-1
La Union CF
25-02 18:00
FT
1FC Cartagena B
1-1
UD Marbella
25-02 18:00
FT
Ursaria
1-0
Badajoz
25-02 18:00
FT
Andratks
0-2
Terrassa
25-02 18:00
FT
RCD Espanyol B
2-1
SCR Pena Deportiva
25-02 18:00
FT
UCAM Murcia
1-0
Real Betis B1
25-02 19:00
FT
CD Mensajero
0-1
AD Llerenense
25-02 19:00
FT
UD San Fernando
0-0
CF Talavera de la Reina
25-02 00:00
FT
Uerdingen KFC 05
1-4
DJK Teutonia St.Tonis
25-02 16:45
FT
HEBC Hamburg
3-2
TSV Sasel
25-02 18:00
FT
TuS Makkabi Berlin
3-2
RSV Eintracht
25-02 19:30
FT
TSG Neustrelitz
3-2
Rostocker FC
25-02 19:30
FT
SV Tasmania Berlin
0-2
Lichtenberg 47
25-02 19:30
FT
1FC Einheit Wernigerode
1-6
SG Union Sandersdorf
25-02 20:00
FT
ETSV Hamburg
3-0
TuRa Harksheide
25-02 20:00
FT
Germania Egestorf
3-2
Eintracht Celle
25-02 20:00
FT
SV Rugenbergen
3-1
USC Paloma
25-02 20:00
FT
ASC 09 Dortmund
4-1
Wattenscheid 09
25-02 21:00
FT
SF Baumberg
4-0
SF Hamborn 07
25-02 21:00
FT
Bergisch Gladbach 09
3-1
Siegburger SV 04
25-02 21:00
FT
DJK Adler Union Frintrop
5-2
TSV Meerbusch
25-02 21:00
FT
VFB Homberg
2-0
TVD Velbert1
25-02 21:00
FT
Bonner sc
5-0
FC Germania Teveren
25-02 21:00
FT
Schwarz-Weiss Essen
3-0
Sportverein Sonsbeck
25-02 21:00
FT
SV Westfalia Rhynern
1-1
TuS Ennepetal
25-02 21:00
FT
1Ratingen SV
1-3
VfB Hilden
25-02 21:30
FT
FC Buderich 02
3-0
FC Kleve1
25-02 00:00
FT
1Al-Garrafa
1-2
Al-Ahli Doha
25-02 00:00
FT
Al Markhiya
0-2
Muaidar SC
25-02 00:00
FT
Ponferradina
2-0
Real Sociedad B
25-02 00:00
FT
1CF Rayo Majadahonda
1-3
UE Cornella
25-02 00:00
FT
1CD Alcoyano
0-3
Malaga
25-02 02:00
FT
SD Logrones
1-0
CD Arenteiro
25-02 02:00
FT
SD Tarazona
0-0
Unionistas de Salamanca
25-02 18:00
FT
Cordoba
4-0
UD Melilla
25-02 18:00
FT
Recreativo Huelva
2-1
AD Ceuta
25-02 18:00
FT
Ibiza Eivissa
0-0
Merida AD
25-02 18:00
FT
Baleares
0-1
Castellon
25-02 00:00
FT
KP Calisia Kalisz
5-1
Pogon Siedlce
25-02 01:30
FT
Sandecja Nowy Sacz
1-1
Zaglebie Lubin B
25-02 18:00
FT
OKS Stomil Olsztyn
1-1
Wisla Pulawy
25-02 00:00
FT
1Dijon II
1-1
Selongey
25-02 00:00
FT
Blagnac
0-0
Genets Anglet
25-02 00:00
FT
Montpellier B
0-0
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
25-02 00:00
FT
Lille B
3-1
Compiegne1
25-02 00:00
FT
Oissel
3-1
AG Caennaise
25-02 20:30
FT
Neuilly Sur Marne
1-0
AC Ajaccio II
25-02 20:30
FT
Bretigny Foot C.S
1-0
US Orleans II
25-02 21:00
FT
Saint-Etienne B
4-2
Lyonnais II
25-02 21:00
FT
Strasbourg II
2-4
Nancy II
25-02 00:00
FT
FC Emmenbrucke
0-2
FC Schotz
25-02 02:00
FT
Lausanne SportsU21
2-1
La Chaux-de-Fonds
25-02 20:00
FT
FC St.Gallen U21
1-2
Bruhl SG
25-02 20:00
FT
FC Gossau
1-1
Freienbach
25-02 20:30
FT
1Muri
1-1
Wohlen1
25-02 20:30
FT
FC Coffrane
1-0
Vevey Sports
25-02 20:30
FT
FC Naters
1-1
Monthey
25-02 21:00
FT
Portalban/Gletterens
0-2
La Sarraz-Eclepens
25-02 21:00
FT
Bulle
2-2
Delemont1
25-02 00:00
FT
Meerssen
3-1
Barendrecht
25-02 20:00
FT
1Tot Ons Genoegen Berkel
2-0
RKSV Groene Ster
25-02 20:00
FT
HV CV Quick
4-1
OJC Rosmalen
25-02 00:00
FT
Atlantis
0-2
JaPS
25-02 07:30
FT
Barcelona SC(ECU)
1-2
Sociedad Deportivo Quito
25-02 07:30
FT
Barcelona Guayaquil
1-2
SD Quito
25-02 15:45
FT
Tabasalu Charma
3-5
Tallinna FC Ararat TTU1
25-02 16:15
FT
Bohemians1905 B
3-3
Hradec Kralove B
25-02 16:30
FT
Admira Praha
0-0
FC Rokycany
25-02 16:30
FT
Sparta Praha B
3-1
FK MAS Taborsko
25-02 17:00
FT
FC Dabas
1-3
Kelen SC
25-02 17:00
FT
Geylang United FC
3-1
Tanjong Pagar Utd
25-02 17:00
FT
REAC
2-3
Penzugyor SE
25-02 17:00
FT
Spisska Nova Ves
1-0
MFK Snina
25-02 17:00
FT
Sibir-M Novosibirsk
2-2
Dinamo Barnaul
25-02 17:15
FT
Ahrobiznes TSK Romny
2-0
Khust City
25-02 18:10
FT
FBK Karlstad
2-2
Orebro Syrianska IF
25-02 18:30
FT
Mlada Boleslav B
0-1
Slavia Prague B
25-02 19:00
FT
KARCAG SE
1-1
Szolnoki MAV FC
25-02 19:00
FT
KIF Orebro DUFF (nữ)
2-1
Eskilstuna United (nữ)
25-02 19:00
FT
Balatonfuredi FC
2-1
Szekszard UFC
25-02 19:00
FT
Kecskemeti TE B
0-2
FC Dunafoldvar
25-02 19:00
FT
FC Abdish-Ata Kant
1-2
Arkadag FK
25-02 19:15
FT
Hammarby TFF
3-0
Syrianska FC
25-02 20:00
FT
Csornai SE
1-3
Raca Bratislava
25-02 20:00
FT
Khimki
1-1
Krylya Sovetov
25-02 20:00
FT
AIK Solna
1-1
Karlbergs BK
25-02 20:00
FT
Shinnik Yaroslavl
1-2
Irtysh 1946 Omsk
25-02 20:00
FT
Beech Sigit
0-0
Ivancsa
25-02 20:00
FT
FK Forte Taganrog
1-0
Dynamo Vologda
25-02 20:00
FT
MTK Hungaria FC II
0-2
putnok Vse
25-02 20:00
FT
Kaposvar
1-1
PTE-PEAC
25-02 21:00
FT
AFC Eskilstuna
2-1
Sollentuna United
25-02 21:10
FT
Namestovo
0-7
Dolny Kubin
25-02 21:30
FT
Honefoss (nữ)
0-0
Fortuna Alesund (nữ)
25-02 00:00
FT
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
1-3
Inter Movistar Futsal
25-02 01:30
FT
UD Alzira Futsal
1-4
F.C.Barcelona Futsal
25-02 02:00
FT
EiPozo Murcia Turistica Futsal
6-1
Xota Navarra Futsal
25-02 03:00
FT
Palma Futsal
5-1
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
25-02 00:00
FT
Real Oviedo B (nữ)
0-6
Deportivo La Coruna B (nữ)
25-02 00:00
FT
Victoria CF Coruna (nữ)
1-1
Umia CF (nữ)
25-02 00:30
FT
Ciudad Alcala CF (nữ)
1-1
Granada B (nữ)2
25-02 01:15
FT
Tolosa CF (nữ)
2-0
Mutilvera (nữ)
25-02 18:00
FT
Zaragoza CFF II (nữ)
5-2
Sant Gabriel (nữ)
25-02 18:00
FT
Mulier FCN (nữ)
3-2
San Ignacio (nữ)
25-02 18:00
FT
Sport Extremadura (nữ)
3-1
CD Oceja (nữ)
25-02 20:30
FT
CD Valdefierro (nữ)
0-2
UE Cornella (nữ)
25-02 00:00
FT
Nea Salamis
1-1
Othellos Athienou
25-02 21:00
FT
Anorthosis Famagusta FC
0-0
APOEL Nicosia
25-02 00:00
FT
KMC FC
2-2
Namungo FC
25-02 18:00
FT
Tabora United FC
1-1
Singida Big Stars FC
25-02 20:00
FT
Geita Gold
1-3
Mashujaa FC
25-02 20:00
FT
Tanzania Prisons
1-1
Azam
25-02 00:00
FT
Herbania
2-3
CD Buzanada
25-02 00:00
FT
CS Puertollano
2-0
CP Villarrobledo
25-02 00:00
FT
Xerez Deportivo
2-0
Conil CF
25-02 00:30
FT
Lorca Deportiva FC
1-2
Murcia B
25-02 00:30
FT
CF San Bartolome
1-1
Las Palmas Atletico
25-02 17:30
FT
Parla Escuela
1-1
Las Rozas
25-02 17:30
FT
Torrejon CF
1-2
CD Colonia Moscardo
25-02 17:30
FT
1Portugalete
0-0
CD Derio
25-02 17:45
FT
1Fundacio Esportiva Grama
1-5
UE Rapitenca
25-02 17:45
FT
AD Siete Villas
1-2
Atletico Mineros
25-02 18:00
FT
Tenerife B
6-1
CD La Cuadra
25-02 18:00
FT
Condal CF
0-1
SD Lenense1
25-02 18:00
FT
CF Calamocha
0-1
Epila CF
25-02 18:00
FT
CF Pozuelo Alarcon
0-0
CD Paracuellos Antamira
25-02 18:00
FT
Sporting de Gijon B
2-0
Urraca
25-02 18:00
FT
CD Calamonte
1-1
CP Montehermoso
25-02 18:00
FT
Real Madrid C
5-1
CD Canillas
25-02 18:00
FT
UE Castelldefels
1-1
CFJ Mollerussa
25-02 18:00
FT
RSD Alcala Henares
1-1
CF Trival Valderas
25-02 18:00
FT
CD Algar
1-0
Molinense
25-02 18:00
FT
CF Montanesa
0-0
Girona B
25-02 18:00
FT
Albacete B
1-1
Cazalegas
25-02 18:00
FT
SP Villafranca
0-0
Moralo CP
25-02 18:00
FT
SD Borja
1-1
CD Caspe
25-02 18:00
FT
CD Binefar
5-4
Bell Bridget
25-02 18:00
FT
EG El Palmar
1-1
Racing Murcia1
25-02 18:00
FT
Suokuaili Moss
1-0
Quintanar Del Rey
25-02 18:00
FT
CP San Cristobal
2-1
AE Prat
25-02 18:00
FT
CD Cuarte Industrial
2-2
UD Fraga
25-02 18:00
FT
Mostoles
3-1
CDF Tres Cantos
25-02 18:00
FT
CD Varea
1-0
CDFC La Calzada
25-02 18:00
FT
Atletico Arteixo
5-2
Paiosaco
25-02 18:00
FT
Ayamonte CF
1-1
Xerez Deportivo FC
25-02 18:00
FT
CD Colunga
3-2
UD Gijon Industrial
25-02 18:00
FT
CD Llanes
3-1
Luarca CF
25-02 18:00
FT
1CD Guarnizo
2-2
Velarde
25-02 18:00
FT
Coria CF
0-0
La Palma
25-02 18:00
FT
FC Vilafranca
1-3
FC L
25-02 18:00
FT
Real Titanico Laviana
1-2
CD Lealtad
25-02 18:00
FT
Mallorca B
1-2
CF Platges De Calvia
25-02 18:00
FT
Comillas
0-0
CD Berceo
25-02 18:00
FT
Sevilla C
2-0
CD Cabecense1
25-02 18:00
FT
Juventud Torremolinos CF
1-0
Torredonjimeno
25-02 18:00
FT
CD Gerena
2-0
Puente Genil
25-02 18:15
FT
Maracena
3-1
Almeria B
25-02 18:15
FT
CD Azuaga
1-0
Arroyo Club Polideportivo
25-02 18:15
FT
CD Rincon
0-4
UD Torre del Mar
25-02 18:30
FT
Atletico Pueblonuevo
2-0
CF Trujillo
25-02 18:30
FT
Ted Contois Feng
0-0
Castuera
25-02 18:30
FT
Sarriana
1-2
CD Estradense
25-02 18:30
FT
LHospitalet
2-0
UE Vilassar de Mar
25-02 18:30
FT
CD Plus Ultra
2-1
Ciudad de Murcia
25-02 18:45
FT
UD Logrones B
0-0
CA River Ebro
25-02 19:00
FT
Atletico Victoria
3-0
Villa Santa Brigida
25-02 19:00
FT
UD Gran Tarajal ST
1-1
Panaderia Pulido
25-02 21:30
FT
CD Vitoria(SPA)
1-1
SD Deusto
25-02 00:00
FT
Universidad de San Carlos
2-1
Heredia
25-02 00:00
FT
CD Julio Suarez U19
2-1
UD San Fernando U191
25-02 18:00
FT
Bilbao U19
1-0
AD San Juan U19
25-02 18:00
FT
CD Roda U19
2-1
UD Alzira U19
25-02 18:00
FT
CF Bansander U19
1-2
Racing Santander U19
25-02 18:15
FT
Real Oviedo U19
6-1
SD Revilla U19
25-02 18:30
FT
Fuenlabrada U19
0-0
Inter Amistad U19
25-02 18:45
FT
1Arenas Club de Getxo U19
5-0
UDC Txantrea U19
25-02 20:00
FT
CF Damm U19
0-0
UD Cornella U19
25-02 00:00
FT
Palestine (nữ)
0-4
Nepal (nữ)
25-02 00:15
FT
Sint-Truidense
1-0
Westerlo
25-02 02:45
FT
Mechelen
3-0
Kortrijk
25-02 19:30
FT
Club Brugge
1-2
Anderlecht
25-02 00:15
FT
Connahs Quay Nomads FC
2-1
UWIC Inter Cardiff
25-02 00:15
FT
Folgore/Falciano
4-1
Faetano
25-02 21:00
FT
Tre Penne
1-0
SP Cosmos
25-02 21:00
FT
AC Juvenes
2-1
Tre Fiori
25-02 21:00
FT
SP La Fiorita
2-0
San Giovanni
25-02 00:30
FT
Pro Sesto
0-1
Trento
25-02 00:30
FT
Alessandria
0-1
Albinoleffe
25-02 00:30
FT
Padova
4-0
Azy based nano Bo
25-02 00:30
FT
Us Pergolettese
3-0
Pro Vercelli
25-02 00:30
FT
Recanatese
1-0
Vis Pesaro
25-02 20:00
FT
ACD Virtus Entella
1-1
Fermana
25-02 20:00
FT
1Olbia
1-2
Gubbio
25-02 20:00
FT
Messina
2-2
AZ Picerno ASD
25-02 20:00
FT
Pro Patria
1-3
Renate AC
25-02 21:00
FT
Cesena
2-0
Asd Pineto Calcio1
25-02 00:30
FT
Eibar
2-3
RCD Espanyol
25-02 00:30
FT
Villarreal B
0-0
Zaragoza
25-02 20:00
FT
Eldense
2-0
Racing de Ferrol
25-02 00:30
FT
Beitar Jerusalem
0-0
Maccabi Netanya1
25-02 01:00
FT
Maccabi Tel Aviv
1-0
Hapoel Beer Sheva
25-02 00:30
FT
Queen of South
2-3
Montrose
25-02 00:30
FT
FK Zeleznicar Pancevo
2-3
Backa Topola
25-02 20:00
FT
Habitpharm Javor
0-3
Radnicki 1923 Kragujevac1
25-02 00:30
FT
Hapoel Ironi Karmiel
1-3
FC Tzeirey Tamra
25-02 01:00
FT
Beitar Nahariya
0-0
FC Achva Kfar Manda
25-02 01:15
FT
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
0-0
Ironi Beit Dagan
25-02 02:30
FT
AC Hamachtesh Givataim
1-0
Hapoel Hod HaSharon
25-02 00:30
FT
1SC Verl U19
1-1
Wuppertaler SV Borussia U193
25-02 17:00
FT
SV Meppen U19
4-1
Eintracht Braunschweig U19
25-02 17:00
FT
Fortuna Dusseldorf U19
1-2
Viktoria koln U19
25-02 17:00
FT
Koln U19
0-2
Bayer Leverkusen U19
25-02 17:00
FT
Paderborn U19
1-1
Schalke 04 U19
25-02 17:00
FT
VfL Bochum U19
2-3
Monchengladbach U19
25-02 17:00
FT
Borussia Dortmund U19
3-1
Arminia Bielefeld U19
25-02 17:00
FT
1MSV Duisburg U19
0-2
Alemannia Aachen U19
25-02 19:00
FT
Kaiserslautern U19
2-1
Eintracht Frankfurt U19
25-02 00:45
FT
RKC Waalwijk
0-1
Fortuna Sittard
25-02 02:00
FT
PEC Zwolle
1-7
PSV Eindhoven
25-02 03:00
FT
NEC Nijmegen
2-0
Sparta Rotterdam
25-02 18:15
FT
Excelsior SBV
1-2
Vitesse Arnhem
25-02 20:30
FT
FC Twente Enschede
3-0
Go Ahead Eagles
25-02 20:30
FT
Almere City FC
0-2
Feyenoord
25-02 00:50
FT
AS Denguele
0-0
AF Amadou Diallo Djekanou
25-02 01:00
FT
Xalisco FC
3-0
Atletico Acaponeta2
25-02 02:20
FT
Gallos NL
1-1
Irritilas FC
25-02 05:00
FT
Tigres de Alica FC
2-0
Dorados B1
25-02 05:00
FT
3FC San Jose del Arenal
2-1
Atletico Pachuca
25-02 05:00
FT
1Guerreros DD
3-0
CH Futbol Club
25-02 01:00
FT
Grenoble
0-1
Pau FC
25-02 01:00
FT
Quevilly
0-0
Paris FC
25-02 01:00
FT
Troyes
1-2
USL Dunkerque
25-02 01:00
FT
Valenciennes
0-2
Rodez Aveyron
25-02 01:00
FT
Ajaccio
0-0
Amiens
25-02 01:00
FT
AJ Auxerre
1-1
Bastia
25-02 01:00
FT
Bordeaux
1-0
Guingamp
25-02 01:00
FT
Concarneau
1-3
Stade Lavallois MFC
25-02 01:00
FT
Czech (nữ)
1-2
nữ Hàn Quốc
25-02 01:00
FT
Netherlands (nữ) U19
3-0
Germany (nữ) U19
25-02 01:30
FT
Slovenia (nữ)
0-1
Finland (nữ)
25-02 05:00
FT
Uruguay (nữ)
1-3
Ecuador (nữ)
25-02 18:00
FT
Georgia (nữ)
3-0
North Macedonia (nữ)
25-02 18:00
FT
Gibraltar(nữ)
1-1
Liechtenstein (nữ)
25-02 18:00
FT
Germany (nữ) U20
0-0
Mexico (nữ) U20
25-02 19:30
FT
Turkey (nữ)
1-2
Greece (nữ)
25-02 20:00
FT
Albania (nữ)
3-0
Faroe Islands (nữ)
25-02 21:00
FT
Sweden (nữ) U23
4-1
Denmark (nữ) U23
25-02 21:00
FT
Sweden U16
3-1
Saudi Arabia U16
25-02 01:00
FT
Estrela da Amadora
1-1
GD Chaves
25-02 03:30
FT
Vitoria Guimaraes
0-2
Casa Pia AC
25-02 01:00
FT
CSM Politehnica Iasi
3-1
Rapid Bucuresti
25-02 19:00
FT
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
0-0
Universitaea Cluj
25-02 01:00
FT
AA Portuguesa Santista
1-0
Comercial-SP
25-02 02:00
FT
Sao Bento
2-1
Oeste
25-02 02:00
FT
AE Velo Clube SP
1-1
Rio Claro
25-02 03:00
FT
1Linense(BRA)
0-0
Esporte Clube Sao Jose SP
25-02 03:00
FT
XV de Piracicaba
1-1
Primavera
25-02 20:00
FT
Juventus SP
2-0
Taubate
25-02 20:00
FT
1Monte Azul SP
1-1
Noroeste1
25-02 21:10
FT
Ferroviaria SP
1-1
Capie Warrero
25-02 01:00
FT
Sao Caetano
4-1
Matonense SP
25-02 01:00
FT
Desportivo Brasil SP
0-3
EC Sao Bernardo/SP
25-02 01:00
FT
Uniao Suzano AC SP
0-0
Bandeirante1
25-02 03:00
FT
Catanduva FC
1-0
Uniao Sao Joao EC
25-02 03:00
FT
Gremio Prudente
3-1
Itapirense/SP1
25-02 04:00
FT
CA Votuporanguense SP
3-2
Red Bull Bragantino II
25-02 05:15
FT
Marilia Ac
1-0
Sertaozinho
25-02 20:00
FT
1Rio Preto SP
2-0
Lemense SP
25-02 01:00
FT
SL Benfica B
2-0
Vilaverdense
25-02 18:00
FT
CD Mafra
0-0
Maritimo
25-02 21:00
FT
CF Os Belenenses
0-2
SCU Torreense
25-02 01:30
FT
1SG 2000 Mulheim-Karlich
1-0
FSG Ehrang-Pfalzel1
25-02 01:30
FT
Thes Sport
2-0
Sint-Eloois-Winkel
25-02 02:00
FT
Charleroi B
3-0
Hoogstraten VV
25-02 02:00
FT
SC Lokeren-Temse
2-1
KSK Heist
25-02 02:00
FT
1Excelsior Virton
2-0
Gent B
25-02 20:30
FT
1Antwerp B
2-1
Dessel Sport
25-02 21:00
FT
Leuven B
1-2
LaLouviere
25-02 21:00
FT
URS Lixhe-Lanaye
2-0
Union Royale Namur
25-02 21:00
FT
Royal Cappellen FC
0-1
Olympic Charleroi
25-02 21:00
FT
Royal Knokke
1-0
Tienen
25-02 01:30
FT
Sporting Braga II
0-0
SC Covilha
25-02 01:30
FT
2Castanhal PA
0-0
Sao Francisco FC/PA1
25-02 02:00
FT
Canaa FC/PA
1-1
SC Paysandu Para
25-02 20:00
FT
Tuna Luso
4-0
Santa Rosa PA
25-02 01:30
FT
katalang BA
2-1
Morrinhos FC1
25-02 01:30
FT
Ipora EC
1-3
Vila Nova
25-02 01:30
FT
1Lions Gibraltar
2-1
Manchester 62 FC
25-02 01:45
FT
4 de Julho
0-0
Parnahyba PI
25-02 02:00
FT
Picos PI
1-3
Oeirense
25-02 02:00
FT
ES du Sahel
0-2
Esperance Sportive de Tunis
25-02 02:00
FT
Audax Rio RJ
0-2
Botafogo RJ
25-02 03:30
FT
Vasco da Gama
2-1
Volta Redonda1
25-02 04:30
FT
Portuguesa RJ
1-2
Nova Iguacu
25-02 02:00
FT
Samambaia DF
0-3
Ceilandia DF
25-02 05:30
FT
SE do Gama
2-0
Paranoa EC
25-02 02:00
FT
Ipatinga
2-0
Democrata
25-02 02:00
FT
Villa Nova-MG
0-3
Tombense
25-02 02:30
FT
America MG
1-1
Atletico Mineiro
25-02 03:00
FT
Uberlandia MG
2-1
Athletic Club MG
25-02 21:00
FT
Pouso Alegre
0-2
Cruzeiro
25-02 02:00
FT
KSC City Pirates
1-2
RC Lebbeke
25-02 02:00
FT
Ninove
1-0
Olsa Brakel
25-02 21:00
FT
zelzate
3-2
Zulte-Waregem II
25-02 21:00
FT
Sparta Petegem
2-1
FC Gullegem
25-02 21:00
FT
Eendracht Aalst
0-3
SC Dikkelvenne
25-02 02:00
FT
San Antonio Bulo Bulo
0-0
Universitario De Vinto
25-02 04:30
FT
Club Guabira
1-2
Real Santa Cruz
25-02 02:00
FT
Audax Sao Paulo
0-1
Gremio Saocarlense/SP
25-02 02:00
FT
Penapolense
4-1
Jabaquara SP
25-02 05:00
FT
Independente FC Limeira
2-3
CA Taquaritinga SP
25-02 05:00
FT
Barretos SP
0-0
America sp FC
25-02 20:00
FT
Vocem SP
0-0
XV de Jau
25-02 20:30
FT
Francana
3-0
Rio Branco(SP)
25-02 20:50
FT
Nacional SP
0-1
Uniao Barbarense1
25-02 02:00
FT
Batalhao TO
0-0
CRE Tocantins (GO)
25-02 02:00
FT
Gurupi
0-0
Tocantinopolis
25-02 02:00
FT
Uniao Atletica Carmolandense/TO
1-0
Araguaina
25-02 02:00
FT
Oratorio RC
2-0
Santana AP
25-02 02:00
FT
Vitoria ES
0-0
Jaguare ES
25-02 02:00
FT
1Oostende
1-4
Club Brugge Ⅱ
25-02 02:00
FT
RFC de Liege
1-1
Standard Liege II
25-02 19:30
FT
Beerschot Wilrijk
0-0
Seraing United
25-02 02:00
FT
Deportivo La Guaira
0-0
Academia Puerto Cabello
25-02 04:45
FT
1Estudiantes Merida FC
1-1
Caracas FC
25-02 07:30
FT
Zamora Barinas
1-1
Deportivo Rayo Zuliano
25-02 02:00
FT
EC Jacuipense
1-2
Jacobina EC
25-02 02:00
FT
CS Sergipe
0-1
Falcon FC
25-02 02:00
FT
Stal Mielec
0-0
Rakow Czestochowa
25-02 18:30
FT
Puszcza Niepolomice
2-2
Zaglebie Lubin
25-02 21:00
FT
Widzew lodz
3-1
Gornik Zabrze1
25-02 02:00
FT
Ituano SP
0-1
Bragantino1
25-02 02:00
FT
Gremio Novorizontin
1-0
Ah so Santa SP
25-02 04:00
FT
Palmeiras
3-1
Mirassol
25-02 04:00
FT
Santo Andre
0-0
Inter de Limeira
25-02 21:00
FT
Santos
2-1
Sao Bernardo
25-02 02:10
FT
Maranguape CE
0-0
Pacatuba
25-02 02:30
FT
Uniao Rondonopolis MT
4-1
Araguaia
25-02 02:30
FT
1Cuiaba
2-2
Nova Mutum EC
25-02 02:30
FT
Luverdense
4-1
Dom Bosco MT
25-02 02:30
FT
OperArio MT
1-0
Academia Futebol
25-02 02:30
FT
EC Primavera MT
1-1
Mixto EC
25-02 02:30
FT
Chapadinha FC
2-1
Cordino
25-02 03:00
FT
1tuntum EC
2-0
Maranhao1
25-02 02:30
FT
Porto PE
1-2
Petrolina PE
25-02 02:30
FT
1Flamengo de Arcoverde
0-4
Reet
25-02 02:30
FT
Central SC
0-1
Santa Cruz PE
25-02 02:30
FT
Afogados da Ingazeira FC
3-2
Maguary PE1
25-02 02:30
FT
Nautico (PE)
1-0
Sport Club do Recife
25-02 02:30
FT
Magdeburg
3-0
Schalke 04
25-02 19:30
FT
Fortuna Dusseldorf
2-0
Hansa Rostock
25-02 19:30
FT
Greuther Furth
2-1
Nurnberg1
25-02 19:30
FT
Hamburger SV
1-0
SV Elversberg
25-02 02:30
FT
Atletic America
6-3
CF Esperanca dAndorra
25-02 17:00
FT
CE Carroi
0-4
Atletic Club D Escaldes
25-02 19:30
FT
UE Santa Coloma
2-0
FC Ordino
25-02 02:30
FT
Avai FC
0-1
Brusque FC
25-02 04:00
FT
Chapecoense SC
0-1
Figueirense
25-02 05:00
FT
Joinville SC
0-0
Criciuma1
25-02 05:30
FT
Marcilio Dias SC
1-1
Nacao
25-02 02:30
FT
Serra Branca EC
1-1
Nacional de Patos PB
25-02 02:30
FT
Brasil de Pelotas
1-0
Juventude
25-02 02:30
FT
Caxias RS
2-0
Avenida RS
25-02 05:00
FT
Guarany de Bage
1-0
Sao Luiz(RS)
25-02 02:40
FT
Ferroviario CE
1-0
Iguatu CE1
25-02 02:45
FT
Sligo Rovers
0-0
Derry City
25-02 03:00
FT
Bermuda U20
2-1
Grenada U20
25-02 06:00
FT
1Jamaica U20
1-0
Martinique U201
25-02 21:30
FT
Guyana U20
2-2
El Salvador U201
25-02 03:00
FT
Portuguesa MS
0-0
Costa Rica MS
25-02 04:00
FT
Aquidauanense
2-0
Novoperario MS
25-02 05:00
FT
Corumbaense
4-1
Ivinhema FC (MS)
25-02 03:00
FT
Boston River
0-0
Danubio FC
25-02 06:00
FT
CA Penarol
2-0
Miramar Misiones FC
25-02 20:00
FT
Cerro Largo
0-0
Centro Atletico Fenix
25-02 03:00
FT
Club Atletico Acassuso
0-2
Flandria
25-02 03:00
FT
Canuelas FC
2-1
Comunicaciones BsAs
25-02 03:00
FT
Excursionistas
1-0
Villa San Carlos
25-02 03:00
FT
Ferrocarril Midland
0-3
Argentino de Quilmes
25-02 03:00
FT
1Defensores de Cambaceres
0-0
Central Cordoba De Rosario2
25-02 03:00
FT
Uhl Que Sa
0-1
Ituzaingo
25-02 03:00
FT
Argentino de Rosario
2-0
Mercedes
25-02 03:00
FT
CA Atlas
3-0
Puerto Nuevo1
25-02 03:00
FT
1Yupanqui
1-2
El Porvenir1
25-02 05:00
FT
Real Pilar
2-2
Deportivo Muniz
25-02 03:00
FT
1Sport Boys
3-0
Cusco FC
25-02 03:00
FT
UTC Cajamarca
0-0
Universitario De Deportes
25-02 05:30
FT
FBC Melgar
2-1
Deportivo Union Comercio
25-02 06:15
FT
Carlos Manucci
0-4
Sporting Cristal
25-02 03:00
FT
National Defense Forces
2-1
Trinidad Tobago Police FC
25-02 05:00
FT
Caledonia AIA
2-2
La Horquetta Rangers FC
25-02 07:10
FT
Prison Service FC
0-3
Cunupia FC
25-02 03:00
FT
Independiente
0-1
Racing Club
25-02 05:30
FT
Belgrano
2-2
Talleres Cordoba
25-02 05:30
FT
CA Huracan
0-0
San Lorenzo
25-02 08:00
FT
Sarmiento Junin
0-0
Barracas Central
25-02 08:00
FT
Club Atlético Unión
4-1
Independiente Rivadavia1
25-02 03:00
FT
Almagro
0-0
CA Brown Adrogue
25-02 03:00
FT
Defensores Unidos
0-0
Atletico Mitre de Santiago del Estero
25-02 03:00
FT
1Deportivo Madryn
0-0
Gimnasia yTiro1
25-02 04:00
FT
Deportivo Maipu
0-2
San Martin San Juan
25-02 07:45
FT
1Ferrol Carril Oeste
1-1
Arsenal de Sarandi
25-02 03:00
FT
Centro Sportivo Alagoano
1-1
Penedense AL
25-02 03:00
FT
ASA AL
2-2
Murici
25-02 03:30
FT
Orsomarso
0-1
Cucuta
25-02 04:00
FT
FC Brasilia Rio Lindo
0-0
Oro Verde FC
25-02 04:00
FT
Deportivo Cali (nữ)
2-0
Deportivo Pereira (nữ)
25-02 05:00
FT
La Equidad (nữ)
1-1
America de Cali (nữ)
25-02 08:00
FT
Independiente Medellin (nữ)
2-0
Alianza Petrolera (nữ)
25-02 04:00
FT
CD Arabe Unido
0-0
San Francisco FC
25-02 06:15
FT
UMECIT
1-0
Sporting San Miguelito
25-02 08:30
FT
1CD Universitario
1-3
Costa Del Este
25-02 04:00
FT
Santo Tomas IFC
2-0
FC Democratence
25-02 08:10
FT
CSD Amatitlan
0-2
AFF Guatemala
25-02 04:00
FT
Los Santos
1-4
Costa Del Este
25-02 07:00
FT
Herrera FC Reserves
1-1
CA Independiente de la Chorrera Reserves
25-02 07:00
FT
Tauro Reserves
1-0
Universidad de Panama
25-02 04:00
FT
ABC RN
2-2
Santa Cruz RN
25-02 04:00
FT
1Lobos UPNFM
2-4
CD Victoria
25-02 06:00
FT
1Real Espana
3-1
Marathon1
25-02 08:00
FT
CD Motagua
0-2
CD Olimpia
25-02 04:00
FT
Palestino
5-0
Cobreloa
25-02 04:00
FT
1Universidad de Chile
1-0
Audax Italiano
25-02 04:00
FT
1AD Guanacasteca
0-0
Deportivo Saprissa
25-02 07:00
FT
Alajuelense
0-1
Herediano
25-02 08:30
FT
AD San Carlos
1-1
Puntarenas
25-02 04:00
FT
Jocoro FC
1-0
A.D. Isidro Metapan
25-02 08:30
FT
CD FAS
1-0
Fuerte San Francisco
25-02 04:00
FT
CSD Municipal
4-1
CD Achuapa
25-02 07:00
FT
1C.S.D. Comunicaciones
0-0
Xelaju MC
25-02 04:00
FT
CD Magallanes
0-1
Rangers Talca1
25-02 06:30
FT
Deportes Santa Cruz
1-1
Barnechea
25-02 04:15
FT
2 de Mayo PJC
2-0
FC Nacional Asuncion
25-02 06:45
FT
Cerro Porteno
0-0
Sol de America
25-02 05:30
FT
Racing Club Aruba
0-1
SV Dakota1
25-02 06:00
FT
1Club Leon
1-0
Atletico San Luis
25-02 08:00
FT
Tigres UANL
1-1
Atlas
25-02 08:05
FT
Chivas Guadalajara
3-1
Pumas U.N.A.M.
25-02 10:10
FT
Club America
1-0
CDSyC Cruz Azul
25-02 06:10
FT
Alianza Petrolera
2-0
Dep.Independiente Medellin2
25-02 08:20
FT
1Patriotas FC
1-0
Millonarios
25-02 06:30
FT
Mayo Reserves
1-3
Nacional Asuncion Reserves
25-02 07:30
FT
Puerto Rico (nữ)
2-1
nữ Panama
25-02 10:15
FT
nữ Colombia
0-1
nữ Brazil
25-02 08:00
FT
Deportivo Ocotal
3-2
Matagalpa FC
25-02 08:00
FT
Real Esteli
2-0
Walter Ferretti
25-02 08:30
FT
Labasa FC
2-2
Nadroga FC
25-02 10:00
FT
Suva FC
2-2
Rewa FC
25-02 10:00
FT
Nadi FC
4-2
Nasinu FC
25-02 10:00
FT
Ba
1-1
Tailevu Naitasiri
25-02 10:00
FT
Lautoka
1-1
Navua FC
25-02 08:30
FT
Charlestown Azzurri Reserves
1-3
New Lambton FC Reserves
25-02 09:00
FT
Rockdale City Suns U20
1-3
Marconi Stallions U20
25-02 14:50
FT
Hakoah Sydney City East U20
1-2
Canterbury Bankstown U20
25-02 09:00
FT
Oakleigh Cannons U23
3-2
Altona Magic U23
25-02 10:30
FT
St Albans Saints U23
3-4
Dandenong City U23
25-02 13:30
FT
Melbourne Knights U23
0-4
Avondale U23
25-02 10:30
FT
Charleston City Blues
2-1
New Lambton FC1
25-02 10:50
FT
Ehime FC
1-0
Blaublitz Akita
25-02 11:00
FT
Fagiano Okayama
3-0
Tochigi SC
25-02 11:00
FT
JEF United Ichihara Chiba
2-3
Montedio Yamagata
25-02 11:00
FT
Roasso Kumamoto
1-2
Shimizu S-Pulse
25-02 12:00
FT
Oita Trinita
1-1
Vegalta Sendai
25-02 12:00
FT
Tokushima Vortis
1-5
Ventforet Kofu
25-02 12:00
FT
Thespa Kusatsu
1-1
Kagoshima United
25-02 12:00
FT
Oita Trinita
1-1
Vegalta Sendai
25-02 12:00
FT
Tokushima Vortis
1-5
Ventforet Kofu
25-02 12:00
FT
Thespa Kusatsu
1-1
Kagoshima United
25-02 11:00
FT
Rockdale City Suns
2-2
Marconi Stallions
25-02 11:00
FT
Sydney United
1-2
Wollongong Wolves
25-02 12:00
FT
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
3-1
Central Coast Mariners (Youth)
25-02 12:00
FT
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
3-1
Central Coast Mariners (Youth)
25-02 11:00
FT
Imabari FC
1-0
Gainare Tottori
25-02 12:00
FT
Miyazaki
1-2
Matsumoto Yamaga FC
25-02 12:00
FT
Yokohama SCC
1-1
Kataller Toyama
25-02 12:00
FT
Azul Claro Numazu
3-0
Zweigen Kanazawa FC
25-02 12:00
FT
Kamatamare Sanuki
1-1
Grulla Morioka
25-02 12:00
FT
Miyazaki
1-2
Matsumoto Yamaga FC
25-02 12:00
FT
Yokohama SCC
1-1
Kataller Toyama
25-02 12:00
FT
Azul Claro Numazu
3-0
Zweigen Kanazawa FC
25-02 12:00
FT
Kamatamare Sanuki
1-1
Grulla Morioka
25-02 17:00
FT
Osaka FC
2-1
AC Nagano Parceiro
25-02 11:15
FT
White City FK Beograd Reserves
0-4
North Eastern MetroStars Reserve
25-02 11:30
FT
Services
1-2
Goa FT
25-02 16:00
FT
Chirag United Kerala
1-1
Meghalaya
25-02 20:30
FT
Arunachal
0-2
Assam
25-02 12:00
FT
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
1-8
Brisbane City (nữ)
25-02 12:00
FT
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
1-8
Brisbane City (nữ)
25-02 14:00
FT
Souths United SC (nữ)
4-2
Peninsula Power (nữ)
25-02 12:15
FT
Lucky Mile FC
2-0
Kwong Wah AA
25-02 14:30
FT
Wan Chai
0-0
Dreams Metro Gallery
25-02 14:30
FT
Yau Tsim Mong
6-0
Fu Moon FC
25-02 14:30
FT
Kowloon Cricket Club
2-2
Chelsea FC Soccer School (HK)
25-02 14:30
FT
WSE
1-1
Mutual Football Club
25-02 14:30
FT
Convoy Sun Hei
0-2
Kwun Tong
25-02 14:30
FT
Wing Go FC
0-0
Tung Sing FC
25-02 14:30
FT
Tuen Mun Football Team
2-0
Kwai Tsing District FA
25-02 12:30
FT
Sun Pegasus
2-1
Sui Tung
25-02 12:30
FT
St Josephs
3-3
Flower
25-02 12:30
FT
Konter
2-2
Islands District FT
25-02 12:30
FT
Tuen Mun FC
0-7
Supreme FC
25-02 12:30
FT
Fukien AC
0-2
Tsun Tat Kwok Keung
25-02 12:30
FT
Ornament FC
1-1
Gospel Friends FC
25-02 16:30
FT
New fair Kuitan
3-1
KCDRSC
25-02 12:40
FT
Hake Ya Dong in Sydney City
3-2
Canterbury Bankstown FC
25-02 13:00
FT
Newcastle Jets
2-2
FC Macarthur
25-02 13:00
FT
2Melbourne Victory
0-1
Central Coast Mariners1
25-02 13:00
FT
St Albans Saints
1-3
Dandenong City SC
25-02 13:30
FT
2White City Woodville
0-3
Metrostars SC
25-02 13:30
FT
Brisbane Olympic United FC
1-1
Moreton Bay United
25-02 14:00
FT
Hong Kong U23
0-6
Kitchee
25-02 14:00
FT
Tai Chung FC
0-4
Eastern A.A Football Team
25-02 14:00
FT
Kitchee
6-0
Hong Kong U23
25-02 15:30
FT
Hong Kong FC
0-5
Southern District
25-02 14:00
FT
1Makerere University (nữ)
0-0
UCU Lady Cardinals (nữ)
25-02 14:00
FT
Nofel Sporting Club
0-0
Wari Club
25-02 14:30
FT
South China AA
3-1
Shatin SA
25-02 15:00
FT
1Acacia Ridge
1-4
Western Spirit
25-02 15:00
FT
Cape Town City FC Reserves
0-0
Sekhukhune United Reserves
25-02 15:00
FT
Cape Town Spurs Reserves
3-1
TS Galaxy Reserves
25-02 17:00
FT
Richards Bay FC Reserves
0-5
Kaizer Chiefs Reserves
25-02 17:00
FT
Amazulu Reserves
0-3
Mamelodi Sundowns Reserves
25-02 15:00
FT
1Shanghai Port
0-1
Shanghai Shenhua
25-02 15:30
FT
Persiraja Aceh
1-1
PSBS Biak
25-02 19:00
FT
Malut United
1-1
Semen Padang
25-02 15:45
FT
Angkor tiger FC
2-1
Tiffy Army FC
25-02 15:45
FT
Kirivong Sok Sen Chey
3-0
Prey Veng
25-02 18:00
FT
Boeung Ket Angkor
1-2
Visakha FC
25-02 15:50
FT
MH Nakhonsi
0-2
Satun United
25-02 15:50
FT
Bankunmae FC
2-0
Samut Prakan FC1
25-02 15:50
FT
THE iCON RSU
0-5
Kasem Bundit University FC
25-02 15:50
FT
Phram Bangkok FC
1-1
Samut Sakhon
25-02 16:00
FT
Hua Hin City
0-1
Thap Luang United
25-02 16:00
FT
Phuket Andaman
2-0
Pattani1
25-02 16:00
FT
Assumption Thonburi
1-0
Hua Hin Maraleina1
25-02 16:00
FT
Inter Bangkok
0-4
Nonthaburi
25-02 16:00
FT
Bangkok
0-0
North Bangkok College
25-02 16:00
FT
Chamchuri United FC
1-0
Royal Thai Army FC
25-02 15:50
FT
Brisbane Olympic FC U23
4-2
Moreton City Excelsior II U23
25-02 16:00
FT
Blumenthaler SV U17
0-3
Hamburger SV U17
25-02 16:00
FT
Viktoria Berlin U17
2-3
Hertha BSC Berlin U17
25-02 16:00
FT
FSV Mainz 05 U17
2-2
VfB Stuttgart U17
25-02 16:00
FT
FC Schalke 04 U17
1-2
SC Paderborn 07 U17
25-02 16:00
FT
Eintracht Frankfurt U17
3-2
FC Heidenheim U17
25-02 16:00
FT
Fortuna Dusseldorf U17
0-0
MSV Duisburg U17
25-02 16:00
FT
Karlsruher SC U17
2-4
Nurnberg U17
25-02 16:00
FT
Jahn Regensburg U17
2-3
SC Freiburg U17
25-02 16:00
FT
VfB Waltrop U17
1-5
Monchengladbach U17
25-02 16:00
FT
Hoffenheim U17
2-3
Augsburg U17
25-02 16:00
FT
RasenBallsport LeipzigU17
4-1
VfL Wolfsburg U17
25-02 16:00
FT
Dynamo DresdenU17
3-2
Chemnitzer(U17)
25-02 16:00
FT
Werder Bremen U17
4-0
Energie Cottbus U17
25-02 16:00
FT
TSV 1860 Munchen U17
3-1
Kaiserslautern U17
25-02 16:00
FT
NK Varazdin U19
4-1
Mladost Zdralovi U19
25-02 18:00
FT
NK Rudes U19
3-0
Hajduk Split U19
25-02 21:00
FT
1HNK Cibalia U19
1-1
Sesvete U19
25-02 16:00
FT
Zetech Titans
0-0
Mara Sugar FC
25-02 16:00
FT
Olympic Kingsway SC
0-0
Perth RedStar
25-02 16:30
FT
Western Knights
1-2
Armadale SC
25-02 18:00
FT
Stirling Macedonia
2-0
Perth SC
25-02 16:00
FT
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
0-7
Dinamo KyivU21
25-02 18:00
FT
1Obolon Kiev U21
1-1
Chernomorets Odessa U21
25-02 18:00
FT
PFC Oleksandria U21
0-2
FC Shakhtar Donetsk U21
25-02 19:00
FT
Zorya U21
1-2
FC Vorskla U21
25-02 16:00
FT
Rodos FC
0-0
Mykonos
25-02 17:30
FT
Hellas Syrou
0-0
Panargiakos
25-02 19:30
FT
Atsalenios
1-0
Ypato1
25-02 20:00
FT
Fostiras
0-1
Panionios
25-02 20:00
FT
Aris Avatou
2-0
Apollon Paralimniou1
25-02 20:00
FT
Marko
1-0
Korinthos
25-02 20:00
FT
Panthrakikos
1-0
Doxa Dramas
25-02 20:00
FT
Anagennisi Epanomis
0-0
Aetos Varvaras
25-02 20:00
FT
Ethnikos Pireaus
3-0
Proodeftiki FC1
25-02 20:00
FT
Trikala
1-1
Asteras Stavros
25-02 20:00
FT
Byzas Megaron
1-1
Thyella Rafinas1
25-02 20:00
FT
Ilisiakos FC
0-1
Apollon Smyrnis
25-02 20:00
FT
Anagennisi Artas
0-1
Asteras Petriti
25-02 20:00
FT
Posidonas Neas Michanionas
4-0
Megas Alexandros Agia Marinas
25-02 20:00
FT
AE Kileler
1-1
Thyella Katsikas
25-02 20:00
FT
Ialysos
2-0
Erani Filiatron
25-02 20:00
FT
Aris Petroupolis
2-1
Ermis Zonianon
25-02 20:20
FT
AE Lefkimmis
1-1
Kastoria
25-02 16:00
FT
Dong Thap
0-0
Phố Hiến
25-02 16:00
FT
Phù Đổng
2-1
Phú Thọ
25-02 17:00
FT
Hoa Binh
0-2
SHB Đà Nẵng
25-02 18:00
FT
Bà Rịa Vũng Tàu
5-3
Đồng Tâm Long An
25-02 16:00
FT
Mandurah City
6-1
UWA-Nedlands FC
25-02 18:00
FT
1Dianella White Eagles
2-1
Cockburn City
25-02 16:30
FT
Trenkwalder Admira Wacker
3-2
SV Ried
25-02 16:30
FT
Panserraikos U19
3-1
Atromitos U19
25-02 17:00
FT
PAS Giannina U19
1-6
OFI Crete U19
25-02 16:45
FT
AS Roma U20
3-0
Genoa Youth
25-02 19:00
FT
Sassuolo U20
1-2
Lazio U20
25-02 17:00
FT
Musspor
2-2
Yldrm Belediyesispor
25-02 17:00
FT
Tepecik Bld
2-0
Fatsa Belediyespor
25-02 18:00
FT
Silifke Belediyespor
2-2
Elazigspor
25-02 18:00
FT
Orduspor
1-0
Bergama Belediyespor
25-02 18:00
FT
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1-1
Tokat Bld Plevnespor
25-02 18:00
FT
EdirnesporGenclik
5-1
Inegol Kafkas Genclik
25-02 18:00
FT
Gumushanespor
1-3
Kucukcekmece
25-02 18:00
FT
1Turgutluspor
1-2
Kelkit Belediye Hurriyet
25-02 18:00
FT
Yeni Amasya Spor
0-1
Bulvarspor
25-02 18:00
FT
Mardin BB
1-1
Arguvan
25-02 18:00
FT
Eynesil
1-1
Kalecik
25-02 18:00
FT
Agri 1970 Spor
1-1
Bayburt Ozel Idare
25-02 18:00
FT
Darica Genclerbirligi
1-0
Osmaniyespor
25-02 18:00
FT
Erbaaspor S
2-1
Sivas Dort Eylul Belediyespor
25-02 18:00
FT
Batman Petrolspor
1-0
Anadolu Universitesi
25-02 18:00
FT
Kusadasispor
0-0
Karaman Belediyesi Spor
25-02 18:00
FT
Ergene Velimese
2-2
Karsiyaka
25-02 18:00
FT
Kutahyaspor
0-0
Silivrispor1
25-02 18:00
FT
Pazarspor
0-0
Efeler 09
25-02 18:00
FT
Turk Metal Kirikkale
0-1
Talasgucu Belediyespor
25-02 18:00
FT
Aliaga FUTBOL AS
2-1
Yeni Orduspor
25-02 18:00
FT
1Elazig Karakocan
1-0
Catalca Spor
25-02 18:00
FT
Ayvalikgucu Belediyespor
1-1
Artvin Hopaspor
25-02 18:00
FT
Kestel
0-3
Balikesirspor
25-02 17:00
FT
76 Igdir Belediye spor
3-1
Somaspor
25-02 17:00
FT
Hekimoglu Trabzon
0-1
Celspor
25-02 17:00
FT
Erzincanspor
1-1
Duzcespor
25-02 17:00
FT
Adiyamanspor
0-2
Halide Edip Adivarspor
25-02 18:00
FT
Afjet Afyonspor
0-0
Diyarbakirspor
25-02 18:00
FT
Fethiyespor
1-1
Sariyer
25-02 18:00
FT
Erokspor
2-0
Belediye Vanspor
25-02 18:00
FT
Inegolspor
4-0
Denizlispor
25-02 18:00
FT
Kirklarelispor
1-0
Ankaraspor FK1
25-02 18:00
FT
Isparta 32 Spor
1-0
Usakspor
25-02 18:00
FT
Kirsehir Koyhizmetleri
1-0
Nazillispor
25-02 18:00
FT
Karaman Belediyespor
2-0
Dai Lin Jissbon1
25-02 18:00
FT
Serik Belediyespor
0-0
Altinordu
25-02 18:00
FT
Kastamonuspor
1-0
Menemen Belediye Spor
25-02 18:00
FT
1Zonguldak
2-1
Bursa Niluferspor AS
25-02 18:00
FT
Etimesgut Belediye Spor
0-1
Aksarayspor
25-02 17:00
FT
Sirens
0-4
Gzira United
25-02 20:00
FT
Valletta FC
0-2
Marsaxlokk FC
25-02 20:00
FT
Gudja United
0-4
Santa Lucia
25-02 17:00
FT
GAJ Mace
7-1
NK Zagorec Krapina
25-02 17:00
FT
Marek Dupnitza
1-0
Belasitsa Petrich
25-02 19:00
FT
Sportist Svoge
0-2
Septemvri Sofia
25-02 17:30
FT
Sivasspor
4-1
Pendikspor
25-02 20:00
FT
Trabzonspor
1-0
Adana Demirspor1
25-02 20:00
FT
1Karagumruk
1-1
Alanyaspor
25-02 17:30
FT
Ratchaburi FC
1-0
Uthai Thani Forest
25-02 18:00
FT
1BG Pathum United
2-2
Bangkok United FC
25-02 19:00
FT
1Chonburi Shark FC
3-1
Sukhothai
25-02 17:30
FT
FC Flora Tallinn
2-2
Trans Narva
25-02 17:30
FT
Boluspor
1-0
Erzurum BB
25-02 17:30
FT
Keciorengucu
2-2
Kocaelispor
25-02 20:00
FT
2Manisa BB Spor
1-1
Genclerbirligi
25-02 17:30
FT
Suphanburi FC
4-1
Krabi FC1
25-02 18:00
FT
Nakhon Ratchasima
2-1
Nakhon Si United FC
25-02 18:30
FT
JL Chiangmai United FC
1-2
Rayong FC
25-02 19:00
FT
Nong Bua Lamphu
10-1
Kasetsart FC
25-02 18:00
FT
SJK Akatemia
1-2
Jaro
25-02 18:00
FT
Fabril Barreiro
0-1
Barreirense
25-02 19:00
FT
GD Fontinhas
1-1
Marinhense
25-02 18:00
FT
Lucan United
2-1
Crumlin United
25-02 18:00
FT
1Killester Donnycarne
0-0
St Francis FC
25-02 19:00
FT
Maynooth University Town FC
2-2
Home Farm FC
25-02 18:00
FT
Veres
0-2
Kolos Kovalyovka
25-02 18:40
FT
Dnipro-1
1-1
FC Mynai
25-02 20:30
FT
Metalist 1925 Kharkiv
2-4
Dynamo Kyiv
25-02 18:00
FT
Vitalo
3-0
Fc Tigre Noir
25-02 20:00
FT
Flambeau du Centre
1-1
LLB Academic
25-02 20:30
FT
Rukinzo FC
0-1
Bumamuru
25-02 18:00
FT
Rayo Vallecano (nữ)
1-1
Espanyol B (nữ)
25-02 18:30
FT
Bizkerre (nữ)
0-1
Viajes Interrias FF (nữ)
25-02 18:00
FT
Mutondo Stars
0-1
Trident FC
25-02 20:00
FT
1ZESCO United Ndola
1-1
Power Dynamos
25-02 18:00
FT
Sreenidi Deccan
2-0
Namdhari FC1
25-02 20:30
FT
Trau FC
1-2
Shillong Lajong FC
25-02 18:30
FT
NK Dubrava Zagreb
1-2
HNK Vukovar 91
25-02 18:40
FT
Arka Gdynia
5-1
Stal Rzeszow1
25-02 21:00
FT
1Znicz Pruszkow
0-2
Lechia Gdansk
25-02 19:00
FT
Ordabasy
1-1
Tobol Kostanai
25-02 19:00
FT
AEL Larisa
0-0
Levadiakos
25-02 20:00
FT
Apollon Kalamarias
0-3
Makedonikos
25-02 20:00
FT
Egaleo Athens
0-0
Chania FC1
25-02 20:00
FT
Diagoras
1-2
Panahaiki-2005
25-02 20:00
FT
AO Giouchtas
0-1
Ilioupoli
25-02 20:00
FT
Tylikratis
0-3
Kallithea
25-02 20:00
FT
AEK Athens B
0-0
Iraklis1
25-02 20:00
FT
Kambaniakos
1-0
Aiolikos
25-02 19:00
FT
KF Llapi
0-0
Prishtina
25-02 19:00
FT
KF Liria Prizren
0-0
KF Fushe Kosova
25-02 19:00
FT
KF Drita Gjilan
2-0
KF Dukagjini
25-02 19:00
FT
IFK Goteborg
1-0
Skovde AIK
25-02 19:00
FT
Helsingborg
0-1
IFK Varnamo
25-02 19:00
FT
Halmstads
1-1
Trelleborgs FF
25-02 19:00
FT
Mjallby AIF
2-0
Vasteras SK FK1
25-02 21:15
FT
Assyriska United IK
0-5
Djurgardens1
25-02 19:00
FT
NK Rogaska
0-0
Maribor
25-02 21:00
FT
Domzale
2-1
NK Publikum Celje
25-02 19:00
FT
Progresul Spartac
1-5
Gloria Buzau
25-02 19:00
FT
BFC Viktoria 1889
0-0
ZFC Meuselwitz
25-02 19:00
FT
Chemnitzer
1-1
BSG Chemie Leipzig
25-02 20:00
FT
Rot-Weiss Oberhausen
0-1
Fortuna Dusseldorf (Youth)
25-02 20:00
FT
Havelse
1-0
Eimsbutteler TV
25-02 21:00
FT
SC Spelle-Venhaus
1-3
SV Drochtersen/Assel
25-02 19:00
FT
FK Graficar Beograd
1-0
Indjija
25-02 19:00
FT
Proleter Novi Sad
1-0
OFK Beograd
25-02 19:00
FT
Motherwell
1-3
Celtic FC
25-02 19:00
FT
FK Tuzla City
0-1
Posusje
25-02 21:00
FT
HSK Zrinjski Mostar
5-0
FK Igman Konjic
25-02 19:15
FT
Tadamon Sour
2-1
Al-Hikma
25-02 19:15
FT
Trables Sports Club
0-1
Shabab Sahel
25-02 20:00
FT
Al-Safa
0-0
Al-Ahed
25-02 19:30
FT
Luzi 2008
1-0
Burreli
25-02 19:30
FT
Tomori berat
1-4
Flamurtari
25-02 19:30
FT
Kastrioti Kruje
3-1
Besa Kavaje
25-02 19:30
FT
KS Korabi Peshkopi
1-0
Lushnja KS
25-02 19:30
FT
Lokomotiv Sofia
0-2
FK Levski Krumovgrad
25-02 21:45
FT
1CSKA 1948 Sofia
1-1
Slavia Sofia
25-02 19:30
FT
Hallescher FC
3-0
VFB Lubeck
25-02 19:30
FT
Araz Nakhchivan
0-3
Zira FK
25-02 22:00
FT
Qarabag
2-0
Standard Sumgayit
25-02 19:30
FT
Egnatia
0-0
Teuta Durres
25-02 19:30
FT
KS Perparimi Kukesi
1-2
Erzeni
25-02 20:00
FT
Omonia Aradippou
1-2
Omonia 29is Maiou
25-02 20:00
FT
Tsiklitiras Pylos
1-2
Chippa United
25-02 20:00
FT
D’General
2-0
Real Madrid FC
25-02 20:00
FT
Maritzburg United
3-0
Paarl United
25-02 20:00
FT
Vejle
2-0
Silkeborg
25-02 20:00
FT
Hvidovre IF
2-2
Viborg
25-02 20:00
FT
1Academy Pandev
3-0
FK Makedonija Gjorce Petrov
25-02 20:00
FT
1FK Shkendija 79
2-2
FK Rinija Gostivar
25-02 20:00
FT
1FK Tikves Kavadarci
2-0
Rabotnicki Skopje
25-02 20:00
FT
FC Vardar Skopje
2-0
Bregalnica Stip
25-02 20:00
FT
Voska Sport
0-0
Sileks
25-02 20:00
FT
Opava
2-0
Dukla Prague1
25-02 20:00
FT
AS Fortuna Mfou
0-3
Union Douala
25-02 20:00
FT
Les Astres FC De Douala
1-3
PWD de Bamenda
25-02 21:30
FT
Aigle Royal Menoua
1-2
Canon Yaounde
25-02 21:30
FT
Bamboutos de
1-2
Colombe du Dja et Lobo1
25-02 20:00
FT
FC Echichens
0-0
Perly-Certoux
25-02 20:00
FT
Supersport United
1-1
Future FC